Mỏ cắt Plasma Hypertherm Maxpro200 và phụ tùng
Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
☎️ Hotline : 0983217958
Mã sản phẩm: Mỏ cắt Plasma Hypertherm Maxpro200 và phụ tùng
Tình trạng: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Lượt xem: 4511
Tag: , , , , , , , , , , , , , , , ,
Chi tiết tiêu hao mỏ cắt Plasma MAXPRO200 – cắt máy
Cắt bằng khí nén cho thép đen, inox, nhôm (Air – Mild steel / Stainless steel / Aluminum)
Amperage
(Dòng cắt)
Shield
(Chụp bảo vệ)
Shield cap
(Vành che)
Nozzle
(Bép cắt)
Swirl ring
(Chia khí)
Electrode
(Điện cực)
Water tube
(Ống nước)
50 A
220532
220935 without tab
130 A
220536
220935 without tab
200 A
Cắt bằng khí Oxy – thép đen (O2 – Mild steel)
Amperage
(Dòng cắt)
Shield
(Chụp bảo vệ)
Shield cap
(Vành che)
Nozzle
(Bép cắt)
Swirl ring
(Chia khí)
Electrode
(Điện cực)
Water tube
(Ống nước)
50 A
130 A
200 A
Cắt bằng khí N2 – Inox / nhôm (N2 – Stainless steel / Aluminum)
130 A
200 A
Chi tiết tiêu hao mỏ cắt Plasma MAXPRO200 – cắt tay
50 A
130 A
200 A
200 A gouging
50 A
130 A
200 A